Day 1 : ท่าอากาศยานสุวรรณภูมิDay 2 : โดฮา – ท่าอากาศยานนานาชาตินีซ – โมนาโค – นีซDay 3 : นีซ – หมู่บ้าน มูสติเย แซงก์ มารี – เอ๊กซ์ ออง โพรวองส์ – มาร์เซย์Day 4 : มาร์เซย์ – อาวีญง – นีม – ตูลูซDay 5 : ตูลูซ – ชมเมือง – การ์กาซอน – ชมเมือง – อันดอร์รา ลาเวลลา – เลส เอสคัลเดส Day 6 : เลส เอสคัลเดส – มอนต์เซอร์รัต – มหาวิหารซานตามาเรีย เดอ มอนต์เซอรัต (โดยกระเช้า) – บาร์เซโลน่า – ชมเมือง - ถนนลารัมบลา Day 7 : บาร์เซโลน่า - ช้อปปิ้ง - La Roca Village Outlet - เดินทางกลับ Day 8 : อิสตัลบูล – กรุงเทพฯ
---อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม---